Forum: Asian Forum

(中国|香港|臺灣|にほん|한국|ไทย|भारत|Indonesia|Malaysia|Монголулс|Việt Nam|Pilipinas|etc...)

欢迎光临VirtualDJ中文论坛,如有任何想法请点击下面图标发帖。VirtualDJ 日本 Forumへようこそ, アイデアがあれば、以下のアイコンをクリックして投稿してください。Selamat datang ke forum VirtualDJ. Di sini kamu boleh berbincang atau bertanya tentang apa-apa yang kamu ingin tahu.
Topic: viet nam diem danh nao ^^! - Page: 1

This part of topic is old and might contain outdated or incorrect information

DjphamHome userMember since 2010
thanh vien moi gia nhap xin duoc chi giao nhieu nhieu
Mong day la ngoi nha cua minh.de bat dau lam 1 tay dj moi

Inviato Mon 11 Oct 10 @ 12:43 am
Mấy a e Việt Nam nhà mình chia cho e ít kinh nghiệm đi nào!
Thanks các bậc tiền bối nhiều ạ :>

Inviato Sun 24 Oct 10 @ 10:18 am
mấy bro share kinh nghiệm cho newbie như em đi ^^

Inviato Sun 31 Oct 10 @ 8:38 pm
có anh em nào biết dùng cái FL Studio không dạy mình với

Inviato Wed 03 Nov 10 @ 4:33 am
lakzinControlleristMember since 2010
xin chào các bác :d

Inviato Sat 04 Dec 10 @ 1:28 pm
susu712Home userMember since 2010
hù em la thanh vien mới , mấy anh chi chĩ giáo ngaz hihi

Inviato Mon 13 Dec 10 @ 1:28 pm
han hanh...han hanh...like like

Inviato Thu 27 Jan 11 @ 8:39 pm
rất vui đc làm quen với tất cả anh em

Inviato Wed 23 Mar 11 @ 3:03 pm
Chào cả nhà, mình là Thiệu, rất hân hạnh được làm quen với các bạn, chung tay xây dựng 1 diễn đàn Việt Nam tại Vỉtual DJ nhé. xin các bạn chỉ giáo.

Inviato Thu 24 Mar 11 @ 9:52 am
mình là newbie hân hạnh làm wen với mọi ng ^^

Inviato Wed 08 Jun 11 @ 1:24 am
em moi biet choj cai nay ! mong moi ng giup do :x

Inviato Tue 19 Jul 11 @ 7:39 am
helo moi nguoi trong day co o vn88 ko

Inviato Mon 01 Aug 11 @ 4:53 am
Hi! Em la hang Viet 100% ne`

Inviato Tue 13 Sep 11 @ 9:14 am
djdeekkHome userMember since 2011
Viet Nam lun nèk

Inviato Mon 19 Sep 11 @ 4:18 am
hello ca nhà

Inviato Fri 07 Oct 11 @ 10:01 am
moi ng oi ! ai down dc sample tren web nay k chi? mih vs

Inviato Mon 17 Oct 11 @ 9:07 am
Co anh chi nao huong dan em mix nhac duoc kg
thank nhieu

Inviato Wed 26 Oct 11 @ 3:27 am
hi pacon, em moi vo dien dan. Co j may anh chi giup nha

Inviato Thu 10 Nov 11 @ 8:22 am
Hi! Guys. Mình chắc là thành viên cuối cùng gia nhập Virtual của năm 2011 quá...

Inviato Sun 25 Dec 11 @ 11:18 pm
hi. Wellcom to VietNam..chao tat ca moi nguoi. sao moi nguoi ko de lai so dien thoai de lien lac nhi?
chang phai ai cung co the gap nhau o trang web nay dau

Inviato Wed 04 Jan 12 @ 12:15 am
Pagina : [>] [>>]
45%